650.000 VNĐ

Bộ chuyển Quang Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-20B-AS

– Bộ chuyển đổi quang điện 1 cổng 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet

– Khoảng cách truyền cáp quang: 20 km

– Truyền và nhận dữ liệu trên cùng 1 lõi quang

– Kết nối cổng: RJ45

– Cổng quang kết nối: SC

– Bước sóng phát Tx: 1550 nm WDM BiDi

– Bước sóng thu Rx: 1310 nm WDM BiDi

– Loại tín hiệu: Single-mode

– Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100/1000 Mbps

– Chuẩn giao tiếp: 10Base-TX, 100Base-TX, 100Base-TX, IEEE802.3u, IEEE802.3z, 1000Base-TX, 1000Base-FX

– Hàng chính hãng WINTOP

– Bảo hành: 12 tháng

Mua ngay Gọi điện xác nhận và giao hàng tận nơi
Đặt mua Bộ chuyển Quang Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-20B-AS
NEW
Bộ chuyển Quang Điện 10/100/1000Mbps Gigabit Ethernet Media Converter WINTOP YT-8110GSB-11-20B-AS 650.000 VNĐ
Bạn vui lòng nhập đúng số điện thoại. Xin cảm ơn!